ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการยกเลิกใบสมัครนักเรียน กับเพิ่มสถานศึกษานร.ใหม่  (อ่าน 1878 ครั้ง)

admin

• บุคคลทั่วไป
สอบถามนักเรียนใหม่สมัครแล้วซ้ำกันสองคน จะถอนออกต้องทำอย่างไรค่ะ?

ตอบ.
สามารถถอนได้ที่โปรแกรม SalaryAdmission เมนูที่ 1.2 ยกเลิกใบสมัคร

อาจารย์ค่ะ  มีเรื่องสงสัยอีกค่ะ
 จะเพิ่มโรงเรียนที่นักเรียนจบมาน่ะค่ะ
 เพิ่มไม่ได้ค่ะ

ตอบ.
การเพิ่มโรงเรียนเดิมของนักเรียนใหม่ที่มาเรียน หากไม่มีในฐานข้อมูลที่ให้ไป
ให้ไปเพิ่มได้ที่ระบบงานทะเบียน เมนูที่ 2.1 สถานศึกษาเดิม

อ.นุ้ย รร.มารีบริหารธุรกิจ (นครราชสีมา)