ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ รบ.สามารถ Save to File เก็บไว้ได้กฏหมายใหม่  (อ่าน 1849 ครั้ง)

admin

• บุคคลทั่วไป
ตามระเบียบใหม่ ที่มีการเรียกประชุมฝ่ายทะเบียน-วัดผล ที่ กทมฯ ที่ผ่านมา ได้แจ้งให้ทาง รร.ต่างๆ เก็บไฟล์ รบ.เป็นข้อมูลไว้ได้ และสามารถจัดพิมพ์ออกมาใหม่เหมือนต้นฉบับได้ทุกเมื่อ ถ้ามีรูปนร.เสร็จเลย ก็จะสวยงามมาก

แจ้งอ.เฉลิม ช่วยดำเนินการด้วยครับ

อีกเรื่องสรุปรายงาน นร.ที่ยังไม่ให้ใบ รบ.ตัวจริง ให้ด้วยครับ
ทั้งหมดกี่คน เป็นใครบ้าง

อ้อ ใน counter Information
ขอให้โชว์หมายเลขโทรศัพท์ของ นร. และผู้ปกครอง ด้วยนะครับ กรณีต้องการโทรตามฉุกเฉินจะได้หาได้ง่าย
ขอโชว์ชื่อ เบอร์โทรอาจารย์ที่ปรึกษาด้วยครับ